tvCakhia more
NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league
Vị trí hiện tại : Cakhia tv > BUL Second League
BUL Second League
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 37
FK Septemvri Sofia /static/images/s115/point-arrow.png

BUL Second League Lịch thi đấu

12.01 17:15
FC Dunav Ruse logoFC Dunav Ruse

-

Spartak Pleven logoSpartak Pleven

-

12.01 19:00
FC Dobrudzha logoFC Dobrudzha

-

Litex Lovech logoLitex Lovech

-

12.02 19:00
Belasitsa Petrich logoBelasitsa Petrich

-

Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo

-

12.02 19:00
Strumska Slava logoStrumska Slava

-

Chernomorets Balchik logoChernomorets Balchik

-

12.03 19:00
FK Maritsa logoFK Maritsa

-

CSKA 1948 Sofia II logoCSKA 1948 Sofia II

-

12.03 19:00
Spartak Varna logoSpartak Varna

-

Sportist Svoge logoSportist Svoge

-

12.03 19:00
FC Bdin Vidin logoFC Bdin Vidin

-

FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas

-

12.04 22:30
PFK Montana logoPFK Montana

-

Marek Dupnitza logoMarek Dupnitza

-

12.04 22:30
FK Septemvri Sofia logoFK Septemvri Sofia

-

Ludogorets Razgrad II logoLudogorets Razgrad II

-

12.10 23:00
Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo

-

Spartak Varna logoSpartak Varna

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
FK Septemvri Sofia logoFK Septemvri Sofia
18
11/4/3
27/14
37
2
Spartak Varna logoSpartak Varna
17
10/2/5
26/13
32
3
Marek Dupnitza logoMarek Dupnitza
18
8/8/2
19/14
32
4
PFK Montana logoPFK Montana
18
8/6/4
20/13
30
5
FC Dobrudzha logoFC Dobrudzha
18
8/5/5
28/18
29
6
Strumska Slava logoStrumska Slava
18
8/4/6
19/15
28
7
FC Dunav Ruse logoFC Dunav Ruse
17
7/5/5
14/15
26
8
Spartak Pleven logoSpartak Pleven
18
8/1/9
20/21
25
9
Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo
17
6/6/5
20/18
24
10
FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas
18
6/6/6
19/19
24
12.01 17:15
FC Dunav Ruse logoFC Dunav Ruse

-

Spartak Pleven logoSpartak Pleven

-

12.01 19:00
FC Dobrudzha logoFC Dobrudzha

-

Litex Lovech logoLitex Lovech

-

12.02 19:00
Belasitsa Petrich logoBelasitsa Petrich

-

Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo

-

12.02 19:00
Strumska Slava logoStrumska Slava

-

Chernomorets Balchik logoChernomorets Balchik

-

12.03 19:00
FK Maritsa logoFK Maritsa

-

CSKA 1948 Sofia II logoCSKA 1948 Sofia II

-

12.03 19:00
Spartak Varna logoSpartak Varna

-

Sportist Svoge logoSportist Svoge

-

12.03 19:00
FC Bdin Vidin logoFC Bdin Vidin

-

FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas

-

12.04 22:30
PFK Montana logoPFK Montana

-

Marek Dupnitza logoMarek Dupnitza

-

12.04 22:30
FK Septemvri Sofia logoFK Septemvri Sofia

-

Ludogorets Razgrad II logoLudogorets Razgrad II

-

12.10 23:00
Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo

-

Spartak Varna logoSpartak Varna

-

12.10 23:00
Sportist Svoge logoSportist Svoge

-

FC Maritsa 1921 logoFC Maritsa 1921

-

12.10 23:00
Spartak Pleven logoSpartak Pleven

-

Septemvri Sofia logoSeptemvri Sofia

-

12.10 23:00
Marek Dupnitza logoMarek Dupnitza

-

FC Bdin Vidin logoFC Bdin Vidin

-

12.10 23:00
Ludogorets Razgrad II logoLudogorets Razgrad II

-

FC Dobrudzha logoFC Dobrudzha

-

12.10 23:00
Litex Lovech logoLitex Lovech

-

Strumska Slava logoStrumska Slava

-

12.10 23:00
CSKA 1948 Sofia II logoCSKA 1948 Sofia II

-

FC Dunav Ruse logoFC Dunav Ruse

-

12.10 23:00
Chernomorets Balchik logoChernomorets Balchik

-

PFK Montana logoPFK Montana

-

12.10 23:00
FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas

-

Belasitsa Petrich logoBelasitsa Petrich

-

11.29 19:30
Marek Dupnitza logoMarek Dupnitza

3

FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas

1

11.27 21:00
Litex Lovech logoLitex Lovech

1

Septemvri Sofia logoSeptemvri Sofia

0

11.25 19:30
Chernomorets Balchik logoChernomorets Balchik

1

FC Dobrudzha logoFC Dobrudzha

3

11.25 19:30
PFK Montana logoPFK Montana

0

Strumska Slava logoStrumska Slava

1

11.25 19:30
Spartak Pleven logoSpartak Pleven

2

FC Maritsa 1921 logoFC Maritsa 1921

0

11.25 19:30
Sportist Svoge logoSportist Svoge

1

Belasitsa Petrich logoBelasitsa Petrich

1

11.23 19:30
Ludogorets Razgrad II logoLudogorets Razgrad II

0

FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas

1

11.17 19:30
Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo

1

Ludogorets Razgrad II logoLudogorets Razgrad II

1

11.13 22:30
PFK Montana logoPFK Montana

2

FC Dobrudzha logoFC Dobrudzha

2

11.12 19:30
Chernomorets Balchik logoChernomorets Balchik

0

Septemvri Sofia logoSeptemvri Sofia

2

11.12 19:30
Litex Lovech logoLitex Lovech

1

FC Dunav Ruse logoFC Dunav Ruse

0

11.12 19:30
Spartak Pleven logoSpartak Pleven

2

Spartak Varna logoSpartak Varna

1

11.12 19:30
Strumska Slava logoStrumska Slava

0

Marek Dupnitza logoMarek Dupnitza

0

11.12 19:30
Sportist Svoge logoSportist Svoge

2

FC Bdin Vidin logoFC Bdin Vidin

0

11.11 19:30
Ludogorets Razgrad II logoLudogorets Razgrad II

1

FC Maritsa 1921 logoFC Maritsa 1921

0

11.11 19:30
Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo

1

FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas

1

11.10 19:30
CSKA 1948 Sofia II logoCSKA 1948 Sofia II

0

Belasitsa Petrich logoBelasitsa Petrich

0

11.07 19:30
FK Maritsa logoFK Maritsa

1

Litex Lovech logoLitex Lovech

0

11.07 19:30
Spartak Varna logoSpartak Varna

4

Ludogorets Razgrad II logoLudogorets Razgrad II

0

11.07 17:15
FK Septemvri Sofia logoFK Septemvri Sofia

0

PFK Montana logoPFK Montana

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
FK Septemvri Sofia logoFK Septemvri Sofia
18
11/4/3
27/14
37
2
Spartak Varna logoSpartak Varna
17
10/2/5
26/13
32
3
Marek Dupnitza logoMarek Dupnitza
18
8/8/2
19/14
32
4
PFK Montana logoPFK Montana
18
8/6/4
20/13
30
5
FC Dobrudzha logoFC Dobrudzha
18
8/5/5
28/18
29
6
Strumska Slava logoStrumska Slava
18
8/4/6
19/15
28
7
FC Dunav Ruse logoFC Dunav Ruse
17
7/5/5
14/15
26
8
Spartak Pleven logoSpartak Pleven
18
8/1/9
20/21
25
9
Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo
17
6/6/5
20/18
24
10
FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas
18
6/6/6
19/19
24
11
CSKA 1948 Sofia II logoCSKA 1948 Sofia II
17
6/6/5
16/16
24
12
Litex Lovech logoLitex Lovech
18
6/4/8
15/20
22
13
Ludogorets Razgrad II logoLudogorets Razgrad II
17
6/3/8
19/21
21
14
FK Maritsa logoFK Maritsa
18
6/1/11
17/26
19
15
Sportist Svoge logoSportist Svoge
18
4/6/8
17/24
18
16
Belasitsa Petrich logoBelasitsa Petrich
18
4/5/9
14/21
17
17
Chernomorets Balchik logoChernomorets Balchik
18
4/3/11
12/25
15
18
FC Bdin Vidin logoFC Bdin Vidin
17
3/5/9
7/16
14
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy