tvCakhia more
NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league
Vị trí hiện tại : Cakhia tv > UKR Premier League
UKR Premier League
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 33
Dnipro-1 /static/images/s115/point-arrow.png

UKR Premier League Lịch thi đấu

12.01 22:00
Polissya Zhytomyr logoPolissya Zhytomyr

-

Veres logoVeres

-

12.02 18:00
Kolos Kovalyovka logoKolos Kovalyovka

-

Obolon Kiev logoObolon Kiev

-

12.02 20:00
Kryvbas logoKryvbas

-

FK Oleksandria logoFK Oleksandria

-

12.02 22:00
Dnipro-1 logoDnipro-1

-

FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava

-

12.03 18:00
FC Minaj logoFC Minaj

-

Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv

-

12.03 20:00
Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa

-

LNZ Lebedyn logoLNZ Lebedyn

-

12.03 22:00
FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk

-

Metalist 1925 Kharkiv logoMetalist 1925 Kharkiv

-

12.04 18:00
Zorya logoZorya

-

Rukh Vynnyky logoRukh Vynnyky

-

12.09 22:00
Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa

-

Kolos Kovalyovka logoKolos Kovalyovka

-

12.09 22:00
Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv

-

Obolon Kiev logoObolon Kiev

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Dnipro-1 logoDnipro-1
15
10/3/2
24/13
33
2
Kryvbas logoKryvbas
15
9/3/3
27/14
30
3
Polissya Zhytomyr logoPolissya Zhytomyr
15
9/3/3
22/10
30
4
FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk
13
7/4/2
22/13
25
5
Rukh Vynnyky logoRukh Vynnyky
15
6/6/3
24/18
24
6
Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv
12
7/1/4
27/16
22
7
Kolos Kovalyovka logoKolos Kovalyovka
14
4/8/2
11/9
20
8
Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv
3
2/0/1
10/6
6
9
Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa
14
6/1/7
23/21
19
10
FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava
15
5/4/6
15/23
19
12.01 22:00
Polissya Zhytomyr logoPolissya Zhytomyr

-

Veres logoVeres

-

12.02 18:00
Kolos Kovalyovka logoKolos Kovalyovka

-

Obolon Kiev logoObolon Kiev

-

12.02 20:00
Kryvbas logoKryvbas

-

FK Oleksandria logoFK Oleksandria

-

12.02 22:00
Dnipro-1 logoDnipro-1

-

FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava

-

12.03 18:00
FC Minaj logoFC Minaj

-

Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv

-

12.03 20:00
Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa

-

LNZ Lebedyn logoLNZ Lebedyn

-

12.03 22:00
FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk

-

Metalist 1925 Kharkiv logoMetalist 1925 Kharkiv

-

12.04 18:00
Zorya logoZorya

-

Rukh Vynnyky logoRukh Vynnyky

-

12.09 22:00
Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa

-

Kolos Kovalyovka logoKolos Kovalyovka

-

12.09 22:00
Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv

-

Obolon Kiev logoObolon Kiev

-

12.09 22:00
Kryvbas logoKryvbas

-

Zorya logoZorya

-

12.09 22:00
LNZ Lebedyn logoLNZ Lebedyn

-

FC Mynai logoFC Mynai

-

12.09 22:00
Metalist 1925 Kharkiv logoMetalist 1925 Kharkiv

-

FK Oleksandria logoFK Oleksandria

-

12.09 22:00
FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk

-

Veres logoVeres

-

12.09 22:00
FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava

-

Rukh Vynnyky logoRukh Vynnyky

-

12.09 22:00
Polissya Zhytomyr logoPolissya Zhytomyr

-

Dnipro-1 logoDnipro-1

-

02.24 22:00
Dnipro-1 logoDnipro-1

-

FC Mynai logoFC Mynai

-

02.24 22:00
Zorya logoZorya

-

FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava

-

02.24 22:00
LNZ Lebedyn logoLNZ Lebedyn

-

Kryvbas logoKryvbas

-

02.24 22:00
Metalist 1925 Kharkiv logoMetalist 1925 Kharkiv

-

Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv

-

11.27 22:00
Dnipro-1 logoDnipro-1

5

Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa

2

11.26 20:00
Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv

2

Rukh Vynnyky logoRukh Vynnyky

0

11.25 22:00
FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava

0

LNZ Lebedyn logoLNZ Lebedyn

0

11.25 20:00
Veres  logoVeres

4

Metalist 1925 Kharkiv logoMetalist 1925 Kharkiv

3

11.25 18:00
FC Minaj logoFC Minaj

0

Kryvbas logoKryvbas

1

11.25 00:00
FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk

0

Polissya Zhytomyr logoPolissya Zhytomyr

0

11.13 00:00
FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk

1

Dnipro-1 logoDnipro-1

3

11.12 22:00
Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa

2

Rukh Vynnyky logoRukh Vynnyky

3

11.12 19:00
Zorya logoZorya

1

LNZ Lebedyn logoLNZ Lebedyn

2

11.12 18:40
Kryvbas logoKryvbas

0

Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv

2

11.11 22:00
FK Oleksandria logoFK Oleksandria

1

Veres logoVeres

0

11.11 21:20
Polissya Zhytomyr logoPolissya Zhytomyr

2

Metalist 1925 Kharkiv logoMetalist 1925 Kharkiv

1

11.11 21:10
Obolon Kyiv logoObolon Kyiv

0

FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava

1

11.10 22:00
Kolos Kovalyovka logoKolos Kovalyovka

2

FC Mynai logoFC Mynai

0

11.07 00:00
Rukh Vynnyky logoRukh Vynnyky

2

Obolon Kiev logoObolon Kiev

2

11.06 22:10
Dnipro-1 logoDnipro-1

1

FK Oleksandria logoFK Oleksandria

0

11.06 20:00
Polissya Zhytomyr logoPolissya Zhytomyr

1

Kryvbas logoKryvbas

1

11.05 22:00
Veres  logoVeres

2

Zorya logoZorya

2

11.05 20:00
Metalist 1925 Kharkiv logoMetalist 1925 Kharkiv

2

Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa

1

11.05 18:00
FC Minaj logoFC Minaj

0

FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Dnipro-1 logoDnipro-1
15
10/3/2
24/13
33
2
Kryvbas logoKryvbas
15
9/3/3
27/14
30
3
Polissya Zhytomyr logoPolissya Zhytomyr
15
9/3/3
22/10
30
4
FC Shakhtar Donetsk logoFC Shakhtar Donetsk
13
7/4/2
22/13
25
5
Rukh Vynnyky logoRukh Vynnyky
15
6/6/3
24/18
24
6
Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv
12
7/1/4
27/16
22
7
Kolos Kovalyovka logoKolos Kovalyovka
14
4/8/2
11/9
20
8
Dynamo Kyiv logoDynamo Kyiv
3
2/0/1
10/6
6
9
Chernomorets Odessa logoChernomorets Odessa
14
6/1/7
23/21
19
10
FC Vorskla Poltava logoFC Vorskla Poltava
15
5/4/6
15/23
19
11
LNZ Lebedyn logoLNZ Lebedyn
15
4/5/6
14/17
17
12
Metalist 1925 Kharkiv logoMetalist 1925 Kharkiv
14
4/3/7
15/19
15
13
Obolon Kyiv logoObolon Kyiv
14
3/4/7
10/20
13
14
FK Oleksandria logoFK Oleksandria
14
3/4/7
8/18
13
15
Veres  logoVeres
14
2/5/7
14/23
11
16
Zorya logoZorya
12
2/4/6
13/17
10
17
FC Minaj logoFC Minaj
15
0/6/9
6/24
6
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy